Tanzania: Ndege mbili za Dreamliner za Air Tanzania zimerekodi hasara ya Sh23.6 bilioni

Tanzania: Ndege mbili za Dreamliner za Air Tanzania zimerekodi hasara ya Sh23.6 bilioni

Licha ya hasara iliyopatikana tangu ATCL ifanyiwe mageuzi mwaka 2016/17, menejimenti inaendelea kuboresha shughuli zake kila mwaka.
Alisema hasara hiyo mfululizo inatokana na mapato ya ndege moja kati ya tisa ikilinganishwa na gharama za uendeshaji wake.

Ndege mbili aina ya Boeing 787-8 Dreamliner zilipata hasara ya Sh23.6 bilioni licha ya Air Tanzania kupunguza hasara yake kutoka Sh60.2 bilioni hadi Sh36.5 bilioni mwaka 2020-2021, ripoti ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) inafichua.
Taarifa hizo pia zimebainisha kuwa ATCL ni miongoni mwa mashirika 42 ya serikali ambayo yalipata hasara au kutumia zaidi katika miaka miwili mfululizo hivyo kuwa moja ya mashirika ambayo hayawezi kulipa madeni ndani ya muda mfupi.
CAG Charles Kichere, Jumanne Aprili 12, aliweka hadharani ripoti ya mwaka wa fedha wa 2020/21 na kufichua kuwa pamoja na hasara iliyopatikana tangu ATCL ifanyiwe marekebisho mwaka 2016/17, menejimenti inaendelea kuboresha utendaji wake kila mwaka.
Alisema hasara hiyo mfululizo inatokana na mapato ya ndege moja kati ya tisa ikilinganishwa na gharama za uendeshaji wake. Kufikia Juni 2021 kampuni ilikuwa na Boeing mbili (B787), Bombardier nne (Q400), Airbus mbili (A220), na Bombadier Dash-8 (Q300) moja.

“Bombardier-8 Q400 ilifanya kazi kwa faida ya Sh12.26 bilioni na Airbus-A220 Sh12.09 bilioni kwa mwaka uliomalizika Juni 2021. Gharama za uendeshaji za Boeing-B787 zilizidi mapato na kusababisha hasara ya Sh23.61 bilioni, Bombardier Dash -8 Q300 imesimamishwa kwa zaidi ya miaka mitatu kutokana na matengenezo,” alisema.
CAG aliongeza: Kiwango kikubwa cha matumizi kwa mashirika yasiyo ya faida kilitokana na kukosekana kwa ruzuku ya serikali na ukosefu wa vyanzo vingine vya mapato. Hasara katika mashirika ya umma ilitokana na hasara kwenye uwekezaji, utendaji mbovu wa wakala husika, na udhibiti mbovu wa mapato na matumizi.
Hata hivyo, CAG Kichere alisema utendaji mbovu wa Boeing ulitokana na idadi ndogo ya abiria na mizigo, lakini pia njia chache kuliko idadi iliyokusudiwa.
“Njia nyingi zilizopangwa mwaka 2020/21 zilifutwa kutokana na kupungua kwa idadi ya abiria iliyosababishwa na mlipuko wa janga la Covid-19,” CAG Kichere aliwaambia waandishi wa habari mjini Dodoma.
Kwa upande wake, Mkurugenzi Mtendaji wa ATCL, Ladislaus Matindi alisema hasara hiyo ilipungua baada ya kuamua kujihusisha na ndege za kukodi na usafirishaji wa mizigo.
“Kwa sasa biashara inaendelea vizuri, tunatarajia kukua zaidi. Tunatarajia kuongeza matumizi ya ndege zetu ili kupunguza na kupunguza hasara.”

Asante kwa kushiriki!

Leave a Reply

Your email address will not be published.